Kwanan nan, ƙungiyar R&D a Ally Hydrogen Energy sun ba da ƙarin labarai masu ban sha'awa: nasarar bayar da sabbin haƙƙin mallaka na 4 masu alaƙa da fasahar ammonia roba. Tare da izinin waɗannan haƙƙin haƙƙin mallaka, jimilar dukiyar fasaha ta kamfani a hukumance ta zarce maki 100!
An kafa shi sama da shekaru ashirin da suka gabata, Ally Hydrogen Energy ya ci gaba da mai da hankali kan ƙirƙira fasaha a cikin hydrogen, ammonia, da samar da methanol a matsayin babban ƙarfinsa. Wannan tarin nasarorin mallakar fasaha guda ɗari yana wakiltar ƙirƙira na sadaukarwar ƙungiyar R&D na dogon lokaci da aiki tuƙuru, wanda ke zama shaida mai ƙarfi ga sabbin sakamakon kamfanin.
Rukunin Ammonia Modular Na Farko Na Farko na Ƙasar Sin ta Ally Hydrogen Energy
Waɗannan kadarorin kadarori guda ɗari na fasaha sun kafa tushe mai ƙarfi ga ƙarfin fasaha na Ally kuma suna nuna tsayin daka na kamfani don haɓaka masana'antar makamashi ta hydrogen. Ci gaba, Ally Hydrogen Energy zai yi amfani da wannan ci gaba a matsayin sabon mafari, ci gaba da ƙara yawan saka hannun jari na R&D, haɓaka ci gabanmu ta hanyar ƙirƙira, kuma yana ba da gudummawa ga haɓaka ingantaccen masana'antar makamashin hydrogen!
—— Tuntuɓe Mu——
Lambar waya: +86 028 6259 0080
Fax: +86 028 6259 0100
E-mail: tech@allygas.com
Lokacin aikawa: Juni-27-2025